Rudi kwenye catalogue
Dhana ya Muundo wa Website na ZETRA
Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.
Dhana za nafasi
Picha
Nafasi, nyenzo na mawazo ya usanifu vinavyounganishwa kwa uwazi na kusudi.
Picha inapakia…

Credits za picha
Picha inapakia…

Credits za picha
Picha inapakia…

Credits za picha
Modern architecture of university buildings at the campus Roeterseiland; free photo Amsterdam, Fons Heijnsbroek 10-2021.jpg
Fons Heijnsbroek
CC0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Omba bei ya mfumo maalumu
Jadili muundo unaoendana na taasisi yako, wateja wako na malengo yako.