
Credits za picha
Dwight Burdette
CC BY 3.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Uhandisi na Ujenzi
Mtazamo makini wa ujenzi, kuanzia wazo la kwanza hadi mpango wazi wa mradi.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →Dhana ya Muundo wa Website na ZETRA
Chunguza miundo inayolenga sekta mbalimbali na pata mwelekeo wa website yako.
Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dwight Burdette
CC BY 3.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Mtazamo makini wa ujenzi, kuanzia wazo la kwanza hadi mpango wazi wa mradi.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Nafasi, nyenzo na mawazo ya usanifu vinavyounganishwa kwa uwazi na kusudi.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gundua mandhari, ratiba za safari na uzoefu unaopangwa kulingana na mapendeleo yako.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Timothy A. Gonsalves
CC BY-SA 4.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Pata mahali pa kupumzika, gundua mazingira na panga ukaaji wa kukumbukwa.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gundua ladha za msimu, mazingira ya kuvutia na simulizi za vyakula.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Stevehelfrich
CC BY-SA 4.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Chunguza makusanyo ya mitindo na mwonekano unaoendana na wewe.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Axisadman
CC BY-SA 3.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Pata makundi sahihi ya bidhaa na jadili mahitaji yako ya ugavi.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gingerflute778
CC BY 4.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Chunguza makazi, mazingira na mambo yanayofanya mahali pakufae.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gundua fursa za masomo, maisha ya chuoni na hatua inayofuata ya elimu yako.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Pata taarifa wazi za huduma, mwongozo wa wageni na njia rahisi ya kupanga ziara.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Elewa huduma, soma rasilimali muhimu na anza mazungumzo ya kitaalamu.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Chunguza usafirishaji wa mizigo, njia na mpango wazi wa mzigo wako unaofuata.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gundua mazao, misimu na fursa za kuanzisha ushirikiano wa ugavi.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Hilda Raphael
CC0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Chunguza hatua za uzalishaji, uwezo wa kiufundi na mahitaji yako kwa undani.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gundua programu za jamii na njia zenye maana za kushiriki.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Robert Bejil from Bakersfield, Ca, USA
CC BY 2.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Panga hafla yako kwa kuzingatia mapambo, mazingira na maelezo muhimu.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Gorupdebesanez
CC BY-SA 3.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Chunguza magari, huduma za karakana na mahitaji yako ya usafiri.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →
Carl Lender from Sunrise, USA
CC BY 2.0Imebadilishwa ukubwa na WebP
Weka maono ya biashara yako wazi kupitia teknolojia, mawazo yanayounganishwa na ubunifu wenye kusudi.
Kurasa 6 za kuchunguza
Chunguza →