Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.
Tafuta designs Sekta zoteSekta zote Applications za Android na iOS Web applications na SaaS Mifumo ya Biashara POS na Stoo Uhasibu, Fedha na Mishahara Shule, Hospitali na Kliniki Hoteli na Reservations Usafirishaji na Magari E-commerce na Marketplaces Mahusiano ya Wateja Rasilimali Watu Usimamizi wa Majengo Uzalishaji na Viwanda Mipango ya Rasilimali za Kampuni Client, Admin na Staff Portals AI na Automation ya Biashara API na Payment Integrations Software Maalumu za Kampuni
Applications za Android na iOS
Kazi za simu Offline sync Arifa Mwonekano wa kiolesura Kazi za simu
01 Kazi za simu Mwonekano wa kiolesura
02 Offline sync Mwonekano wa kiolesura
03 Arifa Mwonekano wa kiolesura
Dhana ya muundo wa application Applications za Android na iOS Chunguza uzoefu maalumu wa Applications za Android na iOS, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Web applications na SaaS
Workspaces Wanachama Subscriptions Mwonekano wa kiolesura Workspaces Workspaces Mwonekano wa kiolesura 1.1 Mwonekano wa kiolesura 1.2Wanachama Mwonekano wa kiolesura 2.1 Mwonekano wa kiolesura 2.2Subscriptions Mwonekano wa kiolesura 3.1 Mwonekano wa kiolesura 3.2Dhana ya muundo wa application Web applications na SaaS Chunguza uzoefu maalumu wa Web applications na SaaS, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Mifumo ya Biashara
Mauzo Mienendo ya stoo Reports Mwonekano wa kiolesura Mauzo Dhana ya muundo wa application Mifumo ya Biashara Chunguza uzoefu maalumu wa Mifumo ya Biashara, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → POS na Stoo
Checkout workflow Stoo Tahadhari za stock Mwonekano wa kiolesura Checkout workflow
Checkout workflow Mwonekano wa kiolesura 01
Stoo Mwonekano wa kiolesura 02
Tahadhari za stock Mwonekano wa kiolesura 03 Dhana ya muundo wa application POS na Stoo Chunguza uzoefu maalumu wa POS na Stoo, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Uhasibu, Fedha na Mishahara
Mwonekano wa kiolesura Approvals 01 Approvals Mwonekano wa kiolesura
02 Leja Mwonekano wa kiolesura
03 Mishahara Mwonekano wa kiolesura
Dhana ya muundo wa application Uhasibu, Fedha na Mishahara Chunguza uzoefu maalumu wa Uhasibu, Fedha na Mishahara, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Shule, Hospitali na Kliniki
Mwonekano wa kiolesura Rekodi Rekodi 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14
Dhana ya muundo wa application Shule, Hospitali na Kliniki Chunguza uzoefu maalumu wa Shule, Hospitali na Kliniki, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Hoteli na Reservations
Aina za vyumba Kanuni za availability Reservations Mwonekano wa kiolesura Aina za vyumba Aina za vyumba 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14
Dhana ya muundo wa application Hoteli na Reservations Chunguza uzoefu maalumu wa Hoteli na Reservations, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Usafirishaji na Magari
Mizigo Mipango ya njia Kazi za magari Mwonekano wa kiolesura Mizigo 01 Mizigo Mwonekano wa kiolesura
02 Mipango ya njia Mwonekano wa kiolesura
03 Kazi za magari Mwonekano wa kiolesura
Dhana ya muundo wa application Usafirishaji na Magari Chunguza uzoefu maalumu wa Usafirishaji na Magari, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → E-commerce na Marketplaces
Catalogue Workflow ya wauzaji Hatua za oda Mwonekano wa kiolesura Catalogue
Catalogue Mwonekano wa kiolesura 01
Workflow ya wauzaji Mwonekano wa kiolesura 02
Hatua za oda Mwonekano wa kiolesura 03 Dhana ya muundo wa application E-commerce na Marketplaces Chunguza uzoefu maalumu wa E-commerce na Marketplaces, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Mahusiano ya Wateja
Mawasiliano Ufuatiliaji Mchakato wa mauzo Mwonekano wa kiolesura Mawasiliano Mawasiliano Mwonekano wa kiolesura 1.1 Mwonekano wa kiolesura 1.2Ufuatiliaji Mwonekano wa kiolesura 2.1 Mwonekano wa kiolesura 2.2Mchakato wa mauzo Mwonekano wa kiolesura 3.1 Mwonekano wa kiolesura 3.2Dhana ya muundo wa application Mahusiano ya Wateja Chunguza uzoefu maalumu wa Mahusiano ya Wateja, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Rasilimali Watu
Wafanyakazi Likizo HR approvals Mwonekano wa kiolesura Wafanyakazi Wafanyakazi Mwonekano wa kiolesura 1.1 Mwonekano wa kiolesura 1.2Likizo Mwonekano wa kiolesura 2.1 Mwonekano wa kiolesura 2.2HR approvals Mwonekano wa kiolesura 3.1 Mwonekano wa kiolesura 3.2Dhana ya muundo wa application Rasilimali Watu Chunguza uzoefu maalumu wa Rasilimali Watu, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Usimamizi wa Majengo
Mwonekano wa kiolesura Majengo
Majengo Mwonekano wa kiolesura 01
Maombi Mwonekano wa kiolesura 02
Upangaji Mwonekano wa kiolesura 03 Dhana ya muundo wa application Usimamizi wa Majengo Chunguza uzoefu maalumu wa Usimamizi wa Majengo, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Uzalishaji na Viwanda
Hatua za uzalishaji Materials Work orders Mwonekano wa kiolesura Hatua za uzalishaji
Hatua za uzalishaji Mwonekano wa kiolesura 01
Materials Mwonekano wa kiolesura 02
Work orders Mwonekano wa kiolesura 03 Dhana ya muundo wa application Uzalishaji na Viwanda Chunguza uzoefu maalumu wa Uzalishaji na Viwanda, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Mipango ya Rasilimali za Kampuni
Idara Ununuzi Mipango ya rasilimali Mwonekano wa kiolesura Idara Idara Ununuzi Mipango ya rasilimali
Dhana ya muundo wa application Mipango ya Rasilimali za Kampuni Chunguza uzoefu maalumu wa Mipango ya Rasilimali za Kampuni, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Client, Admin na Staff Portals
Client workspace Kazi za staff Admin permissions Mwonekano wa kiolesura Client workspace Client workspace ◉ ✓ ○
Kazi za staff ○ ✓ ○
Admin permissions ○ ✓ ○
Dhana ya muundo wa application Client, Admin na Staff Portals Chunguza uzoefu maalumu wa Client, Admin na Staff Portals, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → AI na Automation ya Biashara
Kanuni za automation Human review Ulinzi wa data Mwonekano wa kiolesura Kanuni za automation Kanuni za automation
Human reviewMwonekano wa kiolesura
Ulinzi wa data ◉
Dhana ya muundo wa application AI na Automation ya Biashara Chunguza uzoefu maalumu wa AI na Automation ya Biashara, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → API na Payment Integrations
API connections Webhook events Hali ya malipo Mwonekano wa kiolesura API connections 01 API connections Mwonekano wa kiolesura
02 Webhook events Mwonekano wa kiolesura
03 Hali ya malipo Mwonekano wa kiolesura
Dhana ya muundo wa application API na Payment Integrations Chunguza uzoefu maalumu wa API na Payment Integrations, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri → Software Maalumu za Kampuni
Mahitaji Access roles Miunganisho Mwonekano wa kiolesura Mahitaji Mahitaji Access roles Miunganisho
Dhana ya muundo wa application Software Maalumu za Kampuni Chunguza uzoefu maalumu wa Software Maalumu za Kampuni, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Omba ushauri →