Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA
API na Payment Integrations
Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.
Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.
API na Payment Integrations
Chunguza uzoefu maalumu wa API na Payment Integrations, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Gundua uwezekano
- API connections
- Webhook events
- Hali ya malipo
- Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.
Mfano wa matumizi
Unganisha API zilizoidhinishwa; malipo yana wigo tofauti.
Omba bei ya mfumo maalumuAPI na Payment Integrations
Mwonekano wa kiolesura
API connections
01API connectionsMwonekano wa kiolesura
02Webhook eventsMwonekano wa kiolesura
03Hali ya malipoMwonekano wa kiolesura
Omba ushauri
Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.
- Shiriki wazo lako
- Jadiliana na timu yetu
- Mahitaji na mpango wa suluhisho
- Pendekezo la mradi na quotation
- Ujenzi, majaribio na ukabidhi