Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA

AI na Automation ya Biashara

Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo wa application

AI na Automation ya Biashara

Chunguza uzoefu maalumu wa AI na Automation ya Biashara, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.

Gundua uwezekano

  • Kanuni za automation
  • Human review
  • Ulinzi wa data
  • Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.

Mfano wa matumizi

Saidia kazi za kawaida kwa human review na ulinzi wa data.

Omba bei ya mfumo maalumu
AI na Automation ya Biashara
Mwonekano wa kiolesura

Kanuni za automation

Kanuni za automation

Human review
Mwonekano wa kiolesura

Ulinzi wa data
Dhana ya kiolesura; si application inayotumika.

Omba ushauri

Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.

  1. Shiriki wazo lako
  2. Jadiliana na timu yetu
  3. Mahitaji na mpango wa suluhisho
  4. Pendekezo la mradi na quotation
  5. Ujenzi, majaribio na ukabidhi
Omba ushauri