Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA
Applications za Android na iOS
Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.
Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.
Applications za Android na iOS
Chunguza uzoefu maalumu wa Applications za Android na iOS, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.
Gundua uwezekano
- Kazi za simu
- Offline sync
- Arifa
- Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.
Mfano wa matumizi
Ratibu kazi za uwanjani na matumizi ya simu.
Omba bei ya mfumo maalumuApplications za Android na iOS
Mwonekano wa kiolesura
Kazi za simu
01Kazi za simuMwonekano wa kiolesura
02Offline syncMwonekano wa kiolesura
03ArifaMwonekano wa kiolesura
Omba ushauri
Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.
- Shiriki wazo lako
- Jadiliana na timu yetu
- Mahitaji na mpango wa suluhisho
- Pendekezo la mradi na quotation
- Ujenzi, majaribio na ukabidhi