Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA

Mipango ya Rasilimali za Kampuni

Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo wa application

Mipango ya Rasilimali za Kampuni

Chunguza uzoefu maalumu wa Mipango ya Rasilimali za Kampuni, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.

Gundua uwezekano

  • Idara
  • Ununuzi
  • Mipango ya rasilimali
  • Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.

Mfano wa matumizi

Unganisha idara kwa access iliyodhibitiwa.

Omba bei ya mfumo maalumu
Mipango ya Rasilimali za Kampuni
Mwonekano wa kiolesura

Idara

IdaraUnunuziMipango ya rasilimali
Dhana ya kiolesura; si application inayotumika.

Omba ushauri

Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.

  1. Shiriki wazo lako
  2. Jadiliana na timu yetu
  3. Mahitaji na mpango wa suluhisho
  4. Pendekezo la mradi na quotation
  5. Ujenzi, majaribio na ukabidhi
Omba ushauri