Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA

Uzalishaji na Viwanda

Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo wa application

Uzalishaji na Viwanda

Chunguza uzoefu maalumu wa Uzalishaji na Viwanda, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.

Gundua uwezekano

  • Hatua za uzalishaji
  • Materials
  • Work orders
  • Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.

Mfano wa matumizi

Panga hatua za uzalishaji na materials.

Omba bei ya mfumo maalumu
Uzalishaji na Viwanda
Mwonekano wa kiolesura

Hatua za uzalishaji

Hatua za uzalishajiMwonekano wa kiolesura 01
MaterialsMwonekano wa kiolesura 02
Work ordersMwonekano wa kiolesura 03
Dhana ya kiolesura; si application inayotumika.

Omba ushauri

Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.

  1. Shiriki wazo lako
  2. Jadiliana na timu yetu
  3. Mahitaji na mpango wa suluhisho
  4. Pendekezo la mradi na quotation
  5. Ujenzi, majaribio na ukabidhi
Omba ushauri