Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA

E-commerce na Marketplaces

Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo wa application

E-commerce na Marketplaces

Chunguza uzoefu maalumu wa E-commerce na Marketplaces, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.

Gundua uwezekano

  • Catalogue
  • Workflow ya wauzaji
  • Hatua za oda
  • Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.

Mfano wa matumizi

Buni catalogues za wauzaji na commerce; malipo yanahitaji idhini tofauti.

Omba bei ya mfumo maalumu
E-commerce na Marketplaces
Mwonekano wa kiolesura

Catalogue

CatalogueMwonekano wa kiolesura 01
Workflow ya wauzajiMwonekano wa kiolesura 02
Hatua za odaMwonekano wa kiolesura 03
Dhana ya kiolesura; si application inayotumika.

Omba ushauri

Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.

  1. Shiriki wazo lako
  2. Jadiliana na timu yetu
  3. Mahitaji na mpango wa suluhisho
  4. Pendekezo la mradi na quotation
  5. Ujenzi, majaribio na ukabidhi
Omba ushauri