Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Application na ZETRA

Usimamizi wa Majengo

Kutoka apps za simu hadi mifumo ya kampuni: suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo wa application

Usimamizi wa Majengo

Chunguza uzoefu maalumu wa Usimamizi wa Majengo, wenye hatua na zana zinazolingana na taasisi yako.

Gundua uwezekano

  • Majengo
  • Maombi
  • Upangaji
  • Mahitaji, roles na data flows hukubaliwa kabla ya ujenzi. Integrations zinategemea idhini za provider na quotation tofauti.

Mfano wa matumizi

Panga majengo, maombi na mikataba ya upangaji.

Omba bei ya mfumo maalumu
Usimamizi wa Majengo
Mwonekano wa kiolesura

Majengo

MajengoMwonekano wa kiolesura 01
MaombiMwonekano wa kiolesura 02
UpangajiMwonekano wa kiolesura 03
Dhana ya kiolesura; si application inayotumika.

Omba ushauri

Una wazo la application au mfumo wa kidijitali? Timu yetu inaweza kusikiliza, kujadili changamoto zako na kupanga suluhisho kulingana na shughuli, bajeti na malengo yako. Mifano hii si kikomo cha tunayoweza kujadili.

  1. Shiriki wazo lako
  2. Jadiliana na timu yetu
  3. Mahitaji na mpango wa suluhisho
  4. Pendekezo la mradi na quotation
  5. Ujenzi, majaribio na ukabidhi
Omba ushauri