Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Website na ZETRA

Utalii na Safari

Chunguza miundo inayolenga sekta mbalimbali na pata mwelekeo wa website yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo yenye mwingiliano

Utalii na Safari

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Angalia demo · 6

Wigo na uwezekano vinahitaji mazungumzo.

Picha inapakia…Picha za muundo wa Utalii na Safari
Credits za picha
Serengeti-Landscape-2012.JPG

Bjørn Christian Tørrissen

CC BY-SA 3.0

Imebadilishwa ukubwa na WebP

Vifurushi vinavyopendekezwa

Uwepo wa biashara

Omba bei ya mfumo maalumu

Kilichopendekezwa ndani ya wigo

  • Muonekano kwa vifaa tofauti
  • Viungo vya mawasiliano
  • SEO ya msingi

Visivyojumuishwa moja kwa moja

  • Usimamizi wa maudhui
  • Miunganisho ya mifumo mingine
Design na package ulizochagua →

Usimamizi wa maudhui

Omba bei ya mfumo maalumu

Kilichopendekezwa ndani ya wigo

  • Muonekano kwa vifaa tofauti
  • Viungo vya mawasiliano
  • SEO ya msingi
  • Usimamizi wa maudhui

Visivyojumuishwa moja kwa moja

  • Miunganisho ya mifumo mingine
Design na package ulizochagua →

Enterprise / Maalumu

Omba bei ya mfumo maalumu

Kilichopendekezwa ndani ya wigo

  • Muonekano kwa vifaa tofauti
  • SEO ya msingi

Visivyojumuishwa moja kwa moja

  • Wigo wa enterprise uliohakikishwa
  • Miunganisho ya mifumo mingine
Omba bei ya mfumo maalumu →