Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

Dhana ya Muundo wa Website na ZETRA

Uzalishaji

Chunguza miundo inayolenga sekta mbalimbali na pata mwelekeo wa website yako.

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Dhana ya muundo yenye mwingiliano

Uzalishaji

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

Angalia demo · 6

Wigo na uwezekano vinahitaji mazungumzo.

Picha inapakia…Picha za muundo wa Uzalishaji
Credits za picha

Vifurushi vinavyopendekezwa

Uwepo wa biashara

Omba bei ya mfumo maalumu

Kilichopendekezwa ndani ya wigo

  • Muonekano kwa vifaa tofauti
  • Viungo vya mawasiliano
  • SEO ya msingi

Visivyojumuishwa moja kwa moja

  • Usimamizi wa maudhui
  • Miunganisho ya mifumo mingine
Design na package ulizochagua →

Usimamizi wa maudhui

Omba bei ya mfumo maalumu

Kilichopendekezwa ndani ya wigo

  • Muonekano kwa vifaa tofauti
  • Viungo vya mawasiliano
  • SEO ya msingi
  • Usimamizi wa maudhui

Visivyojumuishwa moja kwa moja

  • Miunganisho ya mifumo mingine
Design na package ulizochagua →

Enterprise / Maalumu

Omba bei ya mfumo maalumu

Kilichopendekezwa ndani ya wigo

  • Muonekano kwa vifaa tofauti
  • SEO ya msingi

Visivyojumuishwa moja kwa moja

  • Wigo wa enterprise uliohakikishwa
  • Miunganisho ya mifumo mingine
Omba bei ya mfumo maalumu →