Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma
Rudi kwenye catalogue
Dhana ya Muundo wa Website na ZETRA

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

TABLE & ROOT
Menu ya msimu

Menu ya msimu

Gundua ladha za msimu, mazingira ya kuvutia na simulizi za vyakula.

Picha inapakia…Picha za muundo wa Migahawa na Cafés
Credits za picha
Food at a vegetarian restaurant in Guangzhou.jpg

Mx. Granger

CC0

Imebadilishwa ukubwa na WebP

01

Menu ya msimu

Gundua ladha za msimu, mazingira ya kuvutia na simulizi za vyakula.

Vipaumbele vyako vinaongoza mahitaji, maelezo na hatua zinazofuata.

Panga mradi wako →
02

Hadithi za vyakula

Chunguza Menu ya msimu, Hadithi za vyakula na Maombi ya meza kwa mpangilio wazi na makini.

Vipaumbele vyako vinaongoza mahitaji, maelezo na hatua zinazofuata.

Panga mradi wako →
03

Maombi ya meza

Jadili muundo unaoendana na taasisi yako, wateja wako na malengo yako.

Vipaumbele vyako vinaongoza mahitaji, maelezo na hatua zinazofuata.

Panga mradi wako →

Omba bei ya mfumo maalumu

Jadili muundo unaoendana na taasisi yako, wateja wako na malengo yako.