Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma
Rudi kwenye catalogue
Dhana ya Muundo wa Website na ZETRA

Muundo na maudhui ya kuonyesha — si mradi ulioagizwa na mteja.

SUPPLY / HUB
Makundi ya bidhaa

Makundi ya bidhaa

Pata makundi sahihi ya bidhaa na jadili mahitaji yako ya ugavi.

Picha inapakia…Picha za muundo wa Maduka na Jumla
Credits za picha
01

Makundi ya bidhaa

Pata makundi sahihi ya bidhaa na jadili mahitaji yako ya ugavi.

Vipaumbele vyako vinaongoza mahitaji, maelezo na hatua zinazofuata.

Panga mradi wako →
02

Maombi ya bulk

Chunguza Makundi ya bidhaa, Maombi ya bulk na Mipango ya stock kwa mpangilio wazi na makini.

Vipaumbele vyako vinaongoza mahitaji, maelezo na hatua zinazofuata.

Panga mradi wako →
03

Mipango ya stock

Jadili muundo unaoendana na taasisi yako, wateja wako na malengo yako.

Vipaumbele vyako vinaongoza mahitaji, maelezo na hatua zinazofuata.

Panga mradi wako →

Omba bei ya mfumo maalumu

Jadili muundo unaoendana na taasisi yako, wateja wako na malengo yako.