Nenda kwenye maudhui
ZETRATECHNOLOGIES
Pata Huduma

ZETRA TECHNOLOGIES LIMITED

Setup, ushauri na msaada wa kiufundi

Tunasaidia kupanga setup, onboarding, mafunzo na maboresho. Wigo, upatikanaji na utaratibu wa msaada hukubaliwa kabla ya kazi.

Tunachoweza kupanga pamoja

Ushauri, setup, onboarding au msaada. Saa za huduma na response commitments lazima zikubaliwe kabla ya kazi.

Kutoka mahitaji hadi suluhisho

Kuelewa

Jadili malengo, watumiaji, taratibu na vikwazo kabla ya kuweka wigo.

Kubuni na kujenga

Kubali deliverables, buni uzoefu na kagua utekelezaji pamoja.

Kupima na kuanza kutumia

Pima taratibu, panga handover na saidia watumiaji kuelewa suluhisho.

Msaada na maboresho

Kubali utaratibu wa msaada na vipaumbele vya maboresho kwa wigo wa mradi.

Kwa nini ufanye kazi na ZETRA

Tunasikiliza, tunaweka wigo, tunajenga kwa taratibu halisi na kukubaliana utekelezaji na msaada. Ushirikiano wazi ni muhimu kama teknolojia.

Omba quotation au bei

Huduma za teknolojia kwa mahitaji halisi

Software maalum na web applications

Badili taratibu zisizounganishwa kwa software ya biashara yako: mifumo maalum, web na mobile apps na automation, kwa wigo wa kila mradi.

Soma Zaidi

Uwepo imara kidijitali

Fanya biashara yako ieleweke na ifikiwe kwa urahisi. Tunajenga websites kulingana na maudhui, hadhira na safari ya wateja wako.

Soma Zaidi

Teknolojia na vifaa vya biashara

Jadili kompyuta, accessories, POS na teknolojia ya kazi na timu yetu. Thibitisha uchaguzi, compatibility na upatikanaji kabla ya quotation; huu si catalog ya stock ya moja kwa moja.

Soma Zaidi

Jifunze kwa kutengeneza

Mafunzo huunganisha software, websites na ujuzi na kazi halisi. Jadili kiwango cha timu yako, malengo na wigo wa mafunzo nasi.

Soma Zaidi

Setup, ushauri na msaada wa kiufundi

Tunasaidia kupanga setup, onboarding, mafunzo na maboresho. Wigo, upatikanaji na utaratibu wa msaada hukubaliwa kabla ya kazi.

Soma Zaidi

Hatua yako ijayo

Tujenge Mfumo Wako Ujao

Tuambie unachotaka kujenga. Tuchunguze suluhisho la kidijitali linalofaa biashara yako.