ZETRA BMS
Unganisha mauzo, bidhaa, stock, wateja, mikopo, matumizi na ripoti katika mfumo mmoja wa biashara. Gundua jinsi ZETRA BMS inavyoweza kusaidia shughuli zako.
Soma ZaidiZETRA TECHNOLOGIES LIMITED
Tunachunguza zana mahiri, uchambuzi wa taarifa na taratibu za AI. Hii ni mielekeo ya utafiti, si bidhaa ya AI iliyozinduliwa.
Mchoro wa dhana
Dira ni enterprise software, CRM na POS, AI, mifumo ya afya na sekta nyingine, hardware integration, digital marketplaces na uwezekano wa ZETRA cloud. Hizi ni ndoto za kimkakati, si madai ya huduma zilizozinduliwa au bidhaa zilizowekwa kazini.
Mwelekeo wa baadaye
Unganisha mauzo, bidhaa, stock, wateja, mikopo, matumizi na ripoti katika mfumo mmoja wa biashara. Gundua jinsi ZETRA BMS inavyoweza kusaidia shughuli zako.
Soma ZaidiMfumo maalum huanza na taratibu zako. Tunabuni software kwa shughuli, timu na mahitaji mahususi, kwa wigo unaokubaliwa wazi.
Soma ZaidiTunachunguza zana mahiri, uchambuzi wa taarifa na taratibu za AI. Hii ni mielekeo ya utafiti, si bidhaa ya AI iliyozinduliwa.
Soma ZaidiHatua yako ijayo
Tuambie unachotaka kujenga. Tuchunguze suluhisho la kidijitali linalofaa biashara yako.